ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1628 ต้นฉบับโพสโดย admin เมื่อ 2013-03-21 19:43  :
              สีผึ้งตลับ 2,000บาท ยังเหลือนะครับ
พิเศษให้เฉพาะท่านที่ สัก เสือแตกเท่าน้ั้น(5,000บาท)

ท่านใดจะสละสิทธิ์ตะกรุดคาดเอว แจ้งด่วนนะครับ
.......

ตะกรุดทองคำพิเศษมีรุ่นเดียวไม่มี2 แน่นอน 
ทำแค่14ดอกเท่านั้นมี 2คาถา เป็นคาถามหานิยม 
บูชาดอกละ3,000บาท
1.คุณจ่าวัฒน์ 2 ดอก(รับเอง)
2.คุณเด็กใหม่ 1ดอก(มารับเอง)

3.คณเอ๋     1 ดอก(โอนแล้ว)

4.คุณสุวิชา 1ดอก(โอน22/3/56)
5.คุณสิทธิชัย(กทม.)1ดอก(โอนแล้ว)      

6.คุณชวลิต  1 ดอก (โอนแล้ว)
7.คุณB@NK 1 ดอก (โอนแล้ว)  
8.คุณไกรสร  1 ดอก (โอนแล้ว)
9.คุณนคร      1 ดอก(จ่ายแล้ว)
10.คุณ COKE 1ดอก(จ่ายแล้วที่วัดโนนฯ)
11.คุณวิชานนท์1ดอก(จ่ายแล้ว)

12.คุณจักรพงษ์ 2ดอก(       )รับเอง
จองครบทุกรายการแล้วครับ
 เหลือแต่สีผึ้ง ตลับละ 2,000บ.
และสักเสือแตกเท่านั้น
เสือแตกหลวงพ่อ
เรียกอีกชื่อ
หนึ่งว่า 
เสือเจ็ดฝอด

วันนี้เย็น ประชุมเตรียมงาน 
วัดพระพุทธบาทบัวคำ(วางศิลาฤกษ์)
กำลังปรับสถานที่ ครับ
ท่านที่ จะทำโรงทานก็ ติดต่อที่ วัดโนนสว่างได้ครับ
  สีผึ้งกาหลงพิเศษมีจำนวน80ตลับ

บูชาตลับละ2,000บาท
เพื่อสมทบทุน
สร้างศาลาเฉลิมพระเกียรติ
วัดพระพุทธบาทบัวคำ
บูชาได้ที่ วัดพระพุทธบาทบัวคำ
วันที่ 30/3/56เท่านั้นครับ
ส่วนท่านที่ 
สักพญาเสือแตก5,000บาท
จะได้ฟรี 1 ตลับ
หรือบูชาผ่านคุณ ปณ.เท่านั้นครับ  
ส่งลูกอมและอุ้มนาง
 คุณภัทร์25/3/56  จ.เลย
 ถึงวันอังคารครับEJ717400029TH

ลูกอมคุณสุระดนัย25/3/56

ถึง อังคาร   ขอนแก่นครับ

EJ717400015TH

ตรวจสอบสิ่งของส่งทางไปรษณีย์
ตามลิ้งค์ข้างล่างนี้ครับ
http://track.thailandpost.co.th./

รอจังหวะครับสำหรับท่านที่สนใจรายการวัตถุมงคลต่างๆของวัดโนนสว่าง ทุกปีจะมีของดีๆเปิดกรุออกมาให้ได้บูชากันสิ้นเดือนที่ผ่านมาก็มีการเปิดกรุนำ"ลูกนิมิตร"ที่สร้างไว้หลายปีแล้วออกมาให้ได้ร่วมทำบุญกัน ๑๐๐ ลูก

ครั้งแรกผมเรียก " ลูกอม " แต่ได้ยินว่าหลวงพ่อท่านเรียก " ลูกนิมิตร " เดิมทีมีกำหนดนำออกในงานฝังลูกนิมิตรอุโบสถหลังใหญ่ที่กำลังก่อสร้างอยู่ ผม(CoKe)บูชามา ๒ลูกเอาใส่จานขันธ์ ๕ ขอให้ท่านเสกให้อีกทีและอยากจะรับจากมือท่าน  หรือที่เขาเรียกว่าประสิทธิเมฯให้กับมือว่างั้น   พอท่านเห็นว่าเป็นอะไรท่านอุทานว่า "ทำไว้ดีแล้วนานแล้วไม่ต้องเสกอีกก็ได้.. "   แต่ท่านก็เมตตาหยิบขึ้นไปกำไว้ในมือแล้วเสกให้อีกครั้ง ก่อนส่งกลับมาให้ผม..นี่ล่ะครับความเมตตาต่อศิษย์ของท่าน...สาธุครับ

ท่านใดสนใจติดต่อบูชาได้ที่วัดโนนสว่างครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้