ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ก่อนเดินทางกลับครับ
รูปภาพ: IMG_53.JPG
รูปภาพ: IMG_54.JPG
รูปภาพ: IMG_56.JPG
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1598 ต้นฉบับโพสโดย admin เมื่อ 2013-03-14 17:35  :
คุณเด็กใหม่ ถ่ายภาพ ตะกรุดพิเศษ(นิยม 40 ดอก)ที่ หลวงพ่อนำเข้าพิธี วัดอาวุธมาให้ดูด้วย

ต้องกราบขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ด้วยวันนี้ไม่มีการนั่งปรกพร้อมพิธีเททองฯ เนื่องจากฟ้าฝนไม่เป็นใจ ทำให้ไม่ได้แกะออกจากกล่อง แต่หลวงพ่อก็ปลุกเสกอธิฐานจิตตั้งแต่เมื่อวานแล้วพร้อมกับวัตถุมงคลรุ่นอื่นๆ ในพระอุโบสถเรียบร้อยแล้วครับ ผมจึงไม่กล้าขอหลวงพ่อรื้อดูครับ เดี่ยวหายจะรับผิดชอบไม่ไหวครับ เดี่ยวรอดูวันงานบนรอยพระบาททีเดียวก็แล้วกันนะครับ
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1591 ต้นฉบับโพสโดย admin เมื่อ 2013-03-13 05:59  :
1.ตะกรุดชีเปลือย 5 ดอกจอง ครบแล้วครับ
2.ตะกรุดนิยมหลวง 5 ดอกจองครบแล้วครับ
3.อิ้นแก้ว อิ้นคำ จอง 5 ดอกจองครบแล้วครับ
4.เบญจกัลยาณีจองครบ5 แล้วครับ
5.นิยมรวมจอง3เหลือ2
6.สาริการวมจอง4เหลือ1(สาริการวม มีคาถาสาริกาป้อนเหยื่อ)
7.พิเศษ1จอง4เหลือ1
8.พิเศษ2จอง3เหลือ2

คุณนคร จองอิ้นแก้วอิ้นคำ เพิ่ม 1 ดอก ครบแล้วครับ ที่เหลือก็รีบนะครับ 

ห้อยไว้บนหิ้ง นิมนต์ห้อยคอไม่ไหวครับ "หลวงพ่อบอกประจำว่า พวกเจ่าหนะพอแล้ว เอาไปหยังกะด้อ เอาไปแล้วกะบ่อไซ่" ตอนแรกก็ไม่เชื่อหรอกครับ เพราะได้มาแล้วก็เลี่ยมห้อยตลอด แต่พอนานๆ ไปชักไม่ไหวครับ ไม่รู้จะเลือกห้อยองค์ไหนดี ก็เลยนิมนต์รวมๆ ไว้พวงเดียว แล้วก็ห้อยไว้บนหิ้งซะเลยครับ 
รูปภาพ: DSCF4987-1.jpg
รูปภาพ: pic0051.jpg
เบญจกัลยาณี ก็สุดยอดนิยมครับ
พิเศษ1
พิเศษ2
ก็สุดยอดไม่แพ้กัน
ช้าอด- หมดแล้ว
ต้องรออีกนานครับ  

เป็นอีกรุ่นที่ไกล้จะหมดแล้วที่วัด ขุนแผนโลหะรุ่น 2 3K  บูชาที่วัด 1000 บาท ครับ

รุ่นประสบการณ์
อุบัติเหตุ

รุ่นตกรถครับ

รูปภาพ: IMG_0648-2_resize.jpg
รูปภาพ: IMG_0649-2_resize.jpg
ท่านที่ จองตะกรุดไว้
กรุณาโอนก่อน29มี.ค.2556
โอนแล้วแจ้งชื่อที่ อยู่ด้วยนะครับ สำหรับท่านที่ ไม่มารับ+ค่าจัดส่งด้วยขอบคุณครับ
พิเศษ1จอง3 เหลือ2 
พิเศษ2จอง2เหลือ3
สาริการวมจอง2เหลือ3
เบญจฯจองครบ5ดอกแล้วครับ
นิยมรวมจอง2เหลือ3
กรุณาตรวจสอบที่จองไว้ว่าถูกต้องหรือเปล่าครับ

http://www.watnon.com/bbsss/read.php?tid=14

คุณเล้ง(กทม)
บูชายอดธงเนื้อเงิน4 องค์=20,000บ.
นางพญาเนื้อว่าน 20องค์=2,000บ.
ตะกรุดจำนวน  4 ดอก    =12,000บ.
รวม 34,000บ.+100
โอนแล้ว  
ส่งลูกอมให้คุณนวภัทร หมายเลขอีเอ็มเอส EJ558578581TH ยางตลาด46120

คุณโทนี่จัน โอนเงินแล้วค่าตะกรุด 3,000บาท ส่งพร้อมลูกอม+ค่าจัดส่งแล้วหลัง 30/3/56
ส่งลูกอม คุณธนฤทธิ์พรุ่งนีครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้