ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
แจ้งข่าวคุณจักรินทร์

วันนี้ ๑๙ พ.ย.๒๕๕๔ ทาง ปณท.แจ้งข่าวมา ไม่ให้รับฝากสิ่งของส่งทาง ปณ.  ปลายทาง เขต บางพลัด ครับ ต้องขออภัย นั่งเมือง นอนค้าง ที่ ปณ.หมากหญ้าก่อนจนกว่าจะมีคำสั่งให้รับฝากได้ครับ

นั่งเมือง ๑ องค์  พระเจ้า ๒๘ พระองค์ ๑ องค์ คุณ มณีวรรณ   ส่งให้วันจันทร์ที่ ๒๑ พ.ย.๒๕๕๔ ครับ( พระสมุทรเจดีย์)

คุณเกียรติกมล ๑ องค์ นั่งเมือง  สกลนคร
คายธรรม นวะ บูชา ๑,๐๐๐ บาท ครับ

ชุดกรรมการ หมูทองคำ

ปิดจอง วันที่ ๓๐ มีค. ๒๕๕๕

ชุดกรรมการ ขอมดำดิน

ปิดจอง ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕

แจ้งข่าวคุณ COKE คุณอดิชาติ คุณ B@NK

คุณเด็กใหม่ มาวัดโนนสว่างหลายวันแล้ว จะฝากบูชา วัตถุมงคล ก็โทรหาได้เลยครับ จะกลับ วันจันทร์นี้  จะไป LA  ครับ

คุณสุรพงษ์ บูชา นั่งเมืองพิเศษ ๒ องค์   ๒,๐๐๐ บาท  (๒๐/๑๑/๕๖๔)
อีเอ็มเอสหมายเลข EI 5883 7485 1 TH คุณเกียรติกมล

,,-------------,,         EI 5883 7486 5 TH คุณมณีวรรณ

คุณจักรินทร์  รอน้ำลดก่อนครับ
เหลือน้อยเดิม บูชา๕๑๙ปัจจุบัน บูชา
      ๑,๐๐๐ บาทครับ ร่วมสร้างวิหารครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้