ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
เหรียญเงินขอมดำดินเปิดจอง ๓,๐๐๐ บาท
เวลานี วางตู้ บูชา ๕,๐๐๐ บาทครับเหลือน้อยครับเชิญบูชาได้ที่ วัดโนนสว่าง
ส่วนเหรียญหมูทองคำรุ่นแรกรวมคาถาหมู ก็เปิดจองที่ วัดและผ่านปณ.ท่านที่ พร้อมก็โอนได้เลยครับรุ่นนี้ มี จำนวน ๕ เหรียญกำลังดำเนินการ จะนำภาพที่ ชัดเจน มาให้ชมเร็วๆๆนี้ครับอดใจรอ หลวงพ่อ สร้างเอง รับรองคุณภาพครับ

จองด่วน ที่ วัดโนนสว่าง

ผ่านปณ. ที่ คุณ ธวัชชัย ๐๘๑๗๑๗๒๐๙๕

ร่วมบุญ ร่วมสร้างวิหารวัดโนนสว่าง

หลวงพ่อท่านเลือกแบบเอง ปลุกเสกเดี่ยว
   ชุดกรรมการ มีจำนวน ๕ เหรียญครับ จะเป็นเหรียญอะไรบ้าง จะแจ้งเร็วๆๆนี้ครับ

รอความชัดเจนก่อนครับคุณโตนด จะแจ้งให้ทราบว่าจะมี เหรียญทองคำหรือเปล่าแต่เหรียญเงินมีแน่นอนครับ ทองคำไม่มั่นใจ เพราะน้ำหนักมาก คงสู้ไม่ไหว
ส่วนคาถาที่ ลงไว้ในเหรียญ มากที่ สุด เท่าที่ สร้างมา จำนวน ๓๒ คาถาครับ

เหรียญหมูทองคำปิดจอง ๓๐ มี.ค.๒๕๕๕ ปลุกเสกเดี่ยวไปเรือยๆจนถึงพิธีใหญ่ วันเกิด มิ.ย.๕๕

เหรียญ ขอมดำดิน ปิดจอง ๑๐ ก.พ. ๒๕๕๕

ปิดเมื่อไหร่รับพระได้ทันที และบูชาได้ที่ วัด ครับ
                    ๓,๐๐๐ บาท

เหรียญเงิน ขอมดำดิน บูชา ๕,๐๐๐ บาท เหลือน้อยครับ

ตุณb@nk บูชา หลวงปู่บุษราคัม กะหลั่ยทอง ๑ องค์ ๕๐๐ บาท
คุณวิสุทธิ์ คุณcoke รีบๆๆจองนะครับ ไม่ทันคุณเด็กใหม่นะครับ นำหน้าไปแล้ว ๑๐ ชุด โทรมาวันนี้ ว่าจะจองเพิ่มอีก ๑๐ ชุด เป็น ๒๐ ชุด ไว้แจก ญาติๆๆและเพื่อน ที LA ครับ

คุณมณีวรรณ บูชา พระเจ้า ๒๘ พระองค์ ๑ องค์ ๑,๐๐๐ บาท   นั่งเมือง พิเศษ ๑ องค์

คุณเกียรติกมล นั่งเมือง ๑ องค์   ๑,๐๐๐ บาท

คุณ b@nk บูชา หลวงปู่บุษราคัม กะหลั่ย ทอง ๑ องค์ ๕๐๐ บาท

บูชา ๑,๐๐๐ บาท คายธรรม นวะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้