ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
รุ่นพิเศษ บูชา ๑,๐๐๐ บาท เหลือน้อยแล้วครับ
สุทธิสาร น้ำแห้งหรือยังครับ คุณภัทรวุฒิ (คุณพิทูร)อินทามะระฝากพร้อมคุณ b@nk  ครับพร้อมให้ส่งเมื่อไหร่ บอกได้ทันทีครับ
ส่วนเบี้ยแก้รุ่น ซุปเปอร์จัมโบ้ ยังหาไม่เจอครับ รอแอ๊ดมินด้า หาดูอีกที ครับคุณ b@nk

นั่งเมือง อ.ทวี ส่งจันทร์นี้ครับ รอรับได้เลย ถ้าไม่ถึงอังคาร ก็คงเป็นวันพุธครับ ช่วงนี้ จะล่าช้า ๑ วัน ต้องขออภัย เพราะเมล์ ต้องผ่านศูนย์ หลักสี่ ก่อนครับ

แจ้งคุณพิทูรคุณ b@nk คาถาที่ลงในเหรียญขอมลงไว้ในทำเนียบ หน้า ๑๓ ครับ
คุณมณีวรรณ จองชุด หมูทองคำเพิ่ม อีก ๑ ชุด ครับ จองไว้เดิม ๖ ชุด รวม =๗ ชุด
[upload=1 ผู้จัดการศูนย์การค้าแห่งหนึ่ง ในจ.อุดรฯโดนผีเข้า  คนงานพามาวัดโนนสว่าง ระหว่างทางจะกระโดดร

รูปภาพ: IMG_4745_resize.JPG

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้