ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
นั่งเมือง+สาริกาคู่ คุณ นกอุดร บูชาให้แล้วครับหลวงพ่อเพิ่มพลังให้เต็มที่ วันส่งให้ วันจันทร์ครับ ไมได้ถ่ายภาพให้ชม แบต หมดพอดี ต้องขออภัย

บูชานั่งเมืองให้แล้วครับ อ.ทวี ส่งได้เมื่อไหรแจ้งด้วยนะครับ ไม่ทราบน้ำลดหรือยัง

ท่านที่จองหมูทองคำ มีเวลาอีกนานครับพร้อมโอนได้เลยครับ(ปิดจองเมื่อไหร่จะแจ้ง)ให้ทราบ  ปลุกเสกใหญ่ วันเกิด  มิถุนายน๒๕๕๕

ตะกรุด สมประมาท หลวงพ่อทำ แค่ สาม ดอก หมดไปแล้วครับ
วิหารกำลังก่อสร้างต้องใช้ปัจจัยอีกมาก หลังคา พึ่งจะเริ่มมุงครับ
ขุนแผนนั่งเมือง ออกเรื่อยๆๆครับ ทางไกล ท่านที่ต้องการ โทร ๐๘๑ ๗๑๗๒๐๙๕ ธรรมดา บูชา ๕๐๐ ครับ พิเศษ ๑,๐๐๐ บาท

สาริกาคู่(บูชา๕๐๐ บาท)พิเศษฝังตะกรุด ไม่มีหน้ากาก มีจำกัดครับ  หน้ากาก ๔๐๐ บาท

นั่งเมืองธรรมดา บูชา๕๐๐ บาท ไม่มีตะกรุดครับ
รูปภาพ: IMG_4370_resize.JPG

มี ๑๘ อัน บูชา ๑,๕๐๐ บาท
ตะกรุดหนังเสือ บูชา ๒,๐๐๐ บาท
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้