ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
หมายเลข อีเอ็มเอส EI 5883 7287 8 TH   คุณไสว ขอนแก่น ส่งนั่งเมือง ๑ องค์ครับ

หมายเลข อีเอ็มเอส EI 5883 7288 1 TH  คุณ มณีวรรณ (สบตุ๋ย ลำปาง)  ส่งนั่งเมือง ๔ องค์
บู่บุษราคัม ๙ นิ้ว  ส่งให้ วันที่ ๘/๑๑/๕๔
หมายเลข อีเอ็มเอส ส่งน้ำมันมนต์ ไปแก่งคอย EI5883 7355 5 TH ครับ
คุณb@nk  คุณเด็กใหม่ จองแล้ว
  มี๒๑๘ อัน จองคนละ ๑ อันครับ
คุณพิทูร  คุณ b@nk จองนั่งเมืองคนละ ๑ องค์ พิเศษ ครับ เสาร์นี จะเข้าไปบูชาให้ครับ  อ.ทวี โอนแล้ว พิเศษสุดๆๆใกล้หมด รีบจองด่วนครับ โอนก่อน ได้ ก่อน เข้าไป ทุกวันเสาร์ครับ ส่งให้ วันจันทร์ ถ้าน้ำไม่ท่วมครับ
คุณนก อุดร บูชา นั่งเมือง พิเศษ ๑ องค์ สาริกาพิเศษ ๒   บูชาให้เสาร์นี้ ครับ ส่งให้ วันจันทร์ ถึงวันอังคาร

ส่วนคุณพิทูร คุณ b@nk รอน้ำลด ส่งให้แน่ นอน ครับ เมื่อกี้คุยกับคุณ พิทูร ดอนเฟิร์ม เรือง เหรนียญเตารีด และขุนแผนนั่งเมือง รุ่น ธรรมดา  แรง สุดๆๆครับขนาดธรรมดา ยังแรงขนาดนี้ รุ่นพิเศษจะขนาดไหน
เตรียมกลอง จะไปแข่ง ที่ ประเทศลาว เร็วๆๆนี้ครับ

วิหาร กำลังเริ่มมุงหลังคา
๒๕ ธ.ค. ๒๕๕๔ นั่งปรก วัดแหลมทอง(แหลมฉบัง) จ.ชลบุรี
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้