ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
หายังไม่เจอครับคุณเอ๋ (อีซูซุ)ต้องขออภัย ถ้าเจอแล้วจะแจ้งด่วนครับ
หมายเลขอีเอ็มเอส EI 5883 7611 5 TH (คุณTOP) นั่งเมือง ถึงวันจันทร์พรุ่งนี้ครับ
ส่งวันนี้๒๘/๑๑/๕๔หมายเลขอีเอ็มเอสEI 5883 7615 0TH คุณวัฒนศักดิ์
                           ,,-------       ,,--------,,EI 5883 7616 3 TH  คุณนน
                                         ,,----------,,  EI 5883 7618 5TH  คุณสุรพงษ์
                                         ,,---------,,   EI 5883 7617  7TH  ศักดิ์ชัย
         http://track.thailandpost.co.th
แบบหมูทองคำ(ยังลงคาถาไม่ ๑๐๐ %)

คาถาที่ลงในเหรียญหมูทองคำ

1.   หมูตันหลวง
2.   หมูไส้ตัน
3.   เพชรกลับ
4.   ธาตุน้ำหยุดลูกปืน
5.   ไม่อดไม่อยาก
6.   ไท้เศรษฐี
7.   กาสะท้อนกลับ
8.   ลูกปืนคือห่าฝนยิงบ่ถูก
9.   แม่เงิน
10.   คาถาเทวดาในลำพระเจ้าเลียบโลก
11.   พระยาธัมมิกราช
12.   ตอกทวารบ่ตาย
13.   กระทู้ตายยืน
14.   มหาอุด
15.   ลูกปืนถอยหลังไปถูกผู้ยิง
16.   มหาจังงัง
17.   สามวาออกสามศอกแตก
18.   มหานิยม
19.   อยู่ปืนผาหน้าไม้
20.   ลั่นไกปืนไม่ได้
21.   ลูกปืนติดลำกล้อง
22.   ปืนแตกใส่มือ
23.   หัวใจมหาทมึนทึนคงแล
24.   หัวใจตันหลวง
25.   แสนคนบ่เห็นโต
26.   ลูกปืนไหลเป็นน้ำ
27.   แฮ้งถามหากาถามข่าวสาริกาลิ้นทองช้างผสมโขง
28.   มงคลอันสูงสุดของพระพุทธเจ้าบ่มีหยังข่มได้เสริมดวงเสริมบารมี
29.   มหาอำนาจคนเกร่งขาม
30.   อยู่ปืน เป็นอุตตะมังอันประเสริฐ ดีสารพัด
31.   อิติปิวิเศษ
32.   ปืนแสนเล่ม
33.   แคล้วคลาด
34.   มหาอุดปืนแตก
35.   พิสหลีก
36.   มหาอุด ๘ นะ
37.   ตับทองปฎิโมกข์
38.   อุดปืน
39.   ฉายาหลวงพ่อ

จัดให้หนัก  บอกเยอะเดี่ยวหาว่าโฆษณาเกิน
ไป บอกแค่นี้หละครับ
ท่านที่ โทรมาสอบถาม ขอแจ้งให้ทราบนะครับ ยังเปิดให้จองที่ วัดโนนสว่างครับ ทางไกลผ่านคุณ ปณ. ถ้าไม่มารับเองกรุณา+ค่าจัดส่งด้วยนะครับ
รุ่นหมูทองคำ เป็นรุ่นพิเศษสุดบรรจุคาถามากถึง ๓๙ คาถาครับ รับจองด่วน ถ้าพลาดจะเสียใจไปนาน ปิดจองเมื่อไหร่ ราคาพุ่งแน่นอนครับ
    เวลานี้ ยอดธง ๒ ขา ราคาบูชา ๑,๐๐๐ บาทครับ คายธรรมนวะ ๑,๐๐๐ บาท เหลือน้อยครับ
   ส่วน พระโมคคัลลา บูชา ๑,๕๐๐ บาทรีบจองนะครับ ราคาจะเปลียนเร็วๆๆนี้ จะหาว่าแอ๊ดมินไม่เตือนนะครับคุณ เด็กใหม่

คุณไสว(โอนแล้ววันนี้ ๑,๐๐๐ บาท) อุ้มนาง ๑ องค์(เพิ่ม ตะกรุดนิยมรวม ๑ ดอก ๕๐๐ บาาท)วันนนี้ ๒๙/๑๑/๕๔
ตุณอัมพลโอนแล้ว  ๒,๐๐๐ บาท สมเด็จ ฝาบาตร ๑ องค์

คุณกุมารทองพร้อมเพื่อน จอง  ๖ องค์  สมเด็จฝาบาตร  ๑๒,๐๐๐ บาท

โทรจากไต้หวันจองนั่งเมือง ๖ องค์   (๖,๐๐๐ บาท)

เมื่อวันอาทิตย์ที่ ๒๗ /๑๑/๕๔ พระจากอินโดนีเชีย พระญาติมาอาบน้ำมนต์ฝังตะกรุด สักลาย(เก้ายอด) ครบสูตรเลยครับ)พระอินโดแต่ไปบวชอยู่ สำนัก เส้าหลิน
สอบถามประวัติ  ไม่สบาย มาก จึงอธฐานบวชตลอดชีวิต จึงหายจากการป่วย พาญาตฺิมาอาบน้ำมนต์ เกิดศรัทธาหลวงพ่อ บูชาพระ เกือบหมดตู้ครับ อยากมาเรียนวิชาด้วย แต่หลวงพ่อยังไม่รับปาก ให้ฝังตะกรุด สัีกลายไป ก็พอใช้แล้ว  ไม่ได้นำภาพมาให้ชม ลืมเอากล้องไปครับ

ประสพการณ์จากหลายท่านที่ ส่งเข้าทางอีเมล์ จะนำมาให้ท่านสมาชิกได้อ่านกันครับ
เห็นรายชื่อคาถา แล้วแอ๊ดมินด้าแวะมาจองเพิ่มอีกวันนี้ ๒๙/๑๑/๕๔    ๑ชุด  ๒,๐๐๐บาท
คุณบุญชูเกียรติ(จั๊ว) จอง 1 ชุดครับ
เนื่องจากน้ำท่วม เบิกกล่องไปยังไม่มา ต้องขออภัยส่งวัตถุมงคลอาจล่าช้านะครับคุณเชน(พิชัย) แต่ส่งให้แน่นอนครับ
คุณB@NK จองเบี้ยแก้จัมโบ้  ๑   (๑,๕๐๐บาท)

สมเด็จฝาบาตร ๑ องค์ ๒,๐๐๐ บาท

ยอดธง ๑ องค์
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้