ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
คุณสุรพงษ์ ยกเลิกเนื้อเงิน ๒,๒๐๐ เป็นชุดกรรมการหมูทองคำ  ๑ ชุด

คุณโทนี่จัน ขอคืนเงินที่ จองเหรียญเงินไว้ ๔,๔๐๐ บาท คืน ๒,๒๐๐ บาท อีก ๒,๒๐๐ เปลีย่นเป็นสมเด็จฝาบาตร ๑ องค์ ๒,๐๐๐ บาททีเหลือ เป็นค่าจัดส่ง
คุุณแอ๊ด  สุวรรณเสวก  หมูทองคำ ๑ ชุด  ๒,๐๐๐ บาท
ท่านที่ บูชาวัตถุมงคลวัดโนนสว่าง เสาร์อาทิตย์นี้ จะเข้าวัด บูชานั่งเมือง ครับ พร้อมก็โอนได้เลย วันจันทร์ หยุดชดเชยวันพ่อ ครับ ส่งของให้ วันอังคารครับ
ส่วนนั่งเมือง คุณไสว มีธุระด่วนเข้าวัดเย็นวันนี้ ก็เลยบูชาให้แล้วครับส่งให้พรุ่งนี้ วันศุกร์ ถึงวันเสาร์แต่ไม่มั่นใจส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ นำจ่าย จะจ่ายให้หรือเปล่า เพราะว่าเป็นวันหยุด ให้คุณไสว ติดต่อรับได้ที่ ปณ.ขอนแก่น
อุ้ม นางบูชา๑,๐๐๐ บาทครับ ไม่มีตะกรุด นั่งเมือง บูชาองค์ละ๕๐๐บาท ธรรมดา พิเศษฝังตะกรุด บูชา ๑,๐๐๐ บาท +ค่าส่ง อีเอ็มเอส ๑๐๐ บาทครับโอนด่วน ได้ด่วน  วันจันทร์หยุดครับ (วันพ่อ) ส่งให้วันอังคารครับ
คุณสุรพงษ์ คุณธีระ ยกเลิกเหรียญเงิน จอง ชุดกรรมการหมูทองคำ ส่วนที่ เหลือร่วมทำบุญ(บุญมหาชาติ) เสาร์ที่ ๑๙ ก.พ.๒๕๕๕

ขออนุโมทนาบุญครับ สาธุๆๆ

หลวงพ่อทันใจ(บูชา ๓๙๙๙ บาท)
ท่านที่ โทรมาสอบถามเรื่องฝังตะกรุดใต้ท้องแขน วันไหนดี ดีทุกวันครับ คนที่ อยู่ไกล หรือคนทำงาน ส่วนมากจะหยุดวันเสาร์ อาทิตย์ กัน ไม่ ว่างที่ จะมาวันธรรมดา หลวงพ่อ ท่านปลุกเสกไว้แล้ว จะมาฝังวันไหนก็ได้ครับ อนุโลม  ขอให้มา วันที่ หลวงพ่ออยู่ ดีที่ สุด จะได้ เป่า(หรือเพิ่มพลังให้อีกทีหลังจากฝังแล้วครับ)

ท่านโตนด มาฝังวันเสาร์ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้