ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
วันนี้ขอเล่าแค่นี้ก่อนนะครับ พักนิ้วก่อน เดี่ยวเอารูปวัตถุมงคลที่มีให้บูชาในวัดมาให้ชมกันครับ
รูปภาพ: Pic043.JPG
รูปภาพ: Pic029.JPG
รูปภาพ: Pic031.JPG
รูปภาพ:ผ้ายันต์สาริกาคู่-สิงห์คู่-ปลาตะเพียนคู่ บูชา 300 บาท
รูปภาพ: Pic036.JPG
รูปภาพ: Pic040.JPG
รูปภาพ:ใครสนใจ ต้องด่วนนะครับ เหลือแค่วางในตู้เท่านั้น
รูปภาพ: Pic042.JPG
รูปภาพ:เหรียญหมูทองคำเงินบายน เหลือแค่นี้นะครับหลวงพ่อสั่งงดให้บูชาแลัว
รูปภาพ: Pic044.JPG
รูปภาพ:ผ้ายันต์สาริกาคู่ บูชา 300 บาท
รูปภาพ: Pic047.JPG
รูปภาพ: Pic051.JPG
รูปภาพ:รุ่นที่คนมองข้าม แต่เดี่ยวก็รู้ครับ
รูปภาพ: Pic053.JPG
รูปภาพ: Pic056.JPG
รูปภาพ: Pic057.JPG
รูปภาพ: Pic058.JPG
รูปภาพ: Pic063.JPG
รูปภาพ:เสื่้อยันต์ 11 ประองค์ และมหาอุต หลวงพ่อบอกว่าไกล้หมดแล้ว สั่งให้ครูบาเก็บครับ ใครอยากได้ก็รีบๆนะครั
รูปภาพ: Pic065.JPG
ลองฝีกถักเล่นๆ ครับ เอามาให้ชมกันเพลินๆ ลองดูครับ สีไหนสวยบอกหน่อยนะครับ ลองดูหลายๆ สี
รูปภาพ: IMG_1067-2.jpg
สวยทุกสีเลย ขอ 1 ดอก ครับคุณเด็กใหม่

คุณเล้ง บูชา พระเจ้ายอดธง 2 องค์เนื้อเงิน
โอนแล้ว 10,000 บาท ส่งพร้อมเสื้อยันต์ พรุ่งนี้ครับหลวงพ่อเพิ่มพลังให้แล้วเรียบร้อย
จองที่วัดโนนสว่าง รอใบจองก่อนนะครับท่านที่ สะดวก มาวัดก็จองที่ วัดได้เลย อยู่กทม. จองผ่านคุณเด็กใหม่ได้เลย
ประสบการณ์อุปคุต ก็ไม่ธรรมดาอุดผงว่านอุดตะกรุดเงินทุกองค์ใกล้หมด สู้ไม่ถอย ก็เช่นกันครับ
อ.ติ๋ม ไปเยี่ยมญาติที่ ภาคใต้ บังเอิญไปเจอคนอุดรฯไปทำงานอยูภาคใต้ และได้เช่า ยอดขุนพล จากนอกวัดไปองค์ละ 9,000บาทให้ทหารพราน ทดสอบ ด้วยเ็อ็มสิบหกและปืนสั้นอีกหลายกระบอก ปรากฎว่าไม่ออก เจ้าของพระรีบวิ่งไปเก็บทันที อ.ติ๋มบอกว่า อยากได้ทำไมไม่บอก ที่ วัดยังพอมีอยู่แต่ไม่วางตู้

นั่งเมืองออกวางตู้แล้วครับ ไม่มีตะกรุด 1,000 บาท

วันนี้ ที่ วัด ญาติโยมเยอะ เหมือนทุกวันครับ มาอาบน้ำมนต์ ฝังตะกรุด ทำบุญ บูชาวัตถุมงคล
พรุ่งนี้หลวงพ่อรับกิจนิมนต์ ที่ หนองหานอุดรฯ เทศน์มาลัยหมื่น มาลัยแสน ครับ

บ่ายวันนี้ สกด ผีตายโหง ที่่ หลัก 13 (ก.ม.13)อุดรธานี ใกล้บ้านปากดง
บูชา 3,500 บาท

รุ่นประสบการณ์
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้