ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
หมายเลข อีเอ็มเอส EJ 2602 4251 2 TH  คลองหลวงส่งจันทร์4/2/56  ถึงวัน พุุธครับ
งานบุญมหาชาติ วัดโนนสว่าง เสาร์ที่ 16 ก.พ..2556

=งานบุญมหาชาติ วัดพระพุทธบาทบัวคำ 29 มี.ค.. 2556

ส่วนวันที่ 30 มี.ค. 2556 มีพิธี สักยันต์ รุ่นพิเศษ  (รุ่นแรก)

โดย มือ กดพิมพ์ อุ้มนางรุ่นแรก (ขุนแผนตัวจริง) ชีเปลือย ตัวจริง มาสักลาย รุ่น พญา เสือแตก

มือสักท่านนี้ ผ่านประสพการณ์มามากมาย
ทั้ง ๑๑ พระองค์

ทั้งอาบน้ำยา(น้ำว่าน)รุ่นแรก  อาบน้ำยามี่ ๒ รุ่นแล้วครับ

พญาเสือแตก เป็นรุ่นแรก รีบจองด่วนครับ
ปรึกษาสอบถามได้ 081-7579470

เปิดจอง ได้ตั้งแต่วันนี้ จำนวนจำกัด ครับ40 ท่านเท่านั้นๆ
รีบๆๆจอง จ่ายเงินวันสักครับ คายทางวัดจัดหาให้ทั้ง หมด ค่าคาย ถวายหลวงพ่อ ครับ ค่าคาย 5,000 บาท
สุดยอดยันต์ พญาเสือแตกบูชาค่าคายสัก 5,000 บาท

พญา เสือแตก
เป็นวิชา นักรบโบราณสมัย พ.ศ.2300 กว่าๆ ครับ
ท่านที่ เป็นนักรบ ทหาร ตำรวจ
เหมาะที่จะ มีไว้ป้องกันภัย เป็นสุดยอดมหาอำนาจ
แรง กว่า เสือ  7 ปอด
แรงกว่า เสือโคร่ง เสือ ดาว เสือเหลือง เสือทองแดง
เสือทรหด เสือหัวขาด เสือสมิง ว่า แน่ๆๆ
ยัง แพ้ พญา เสือแตก  เล่าให้ฟังคร่าวๆๆครับ
สักหัวเสือ ตรงหน้าอก  สัก แขนสักขา สักหาง
รวม กัน เป็นพญาเสือ ลงอักขระ คาถา หลวงพ่อ ปลุกเสก ให้ครับ
บน ภูพระพุทธบาทบัวคำ 30 ,มี.ค.. 2556
วันงานบุญมหาชาติครับ
ท่านที่ ไม่ชอบ สี มีสักน้ำมันด้วย ครับ สักสี
สักน้ำมันค่าคายเท่ากันครับพึ่งจะออกเป็นรุ่นแรก ติดต่อได้ที่ วัดโนนสว่างด่วน จะได้ทราบจำนวนครับ
หรือ โทร 081-7579470
คาย ศาสตราวุธ  3 อย่าง

เสือรุ่น สอง
จะนำเข้า ในคาย พิธี สัก พญาเสือแตกด้วยครับ
คุณจ่า วัฒน์ จองก่อนเพื่อนเลย 
 จะเพิ่ม เสือนิยมให้คุณจ่า ที่ จัดหาคายทั้งหมด
เปิดจอง สักยันต์ พญาเสือแตก
วันที่ 30 มี.ค.2556

1.คุณจ่าวัฒน์
2.ทิดป๊อด
3.คุณธนฤทธิ์  (ขอนแก่น)
4.

ท่านที่ จองลูกอมไว้ พร้อมแล้วครับ โอนได้เลย จะรวบรวมปัจจัยถวายหลวงพ่อ และนำลูกอมออกมาครับ

ส่วนท่านที่ จอง สักยันต์ เชิญได้ที่ วัดโนนสว่าง

เสือ แตก รุ่นแรก

เป็นพญาแห่งเสือทั้งปวงตำราว่าไว้อย่างนั้นครับ

เสาร์ที่16 ก.พ.2556 งานบุญ มหาชาติ วัดโนนสว่าง

(พวงมาลัยเงิน) บุญมหาชาติ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้