ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
หลวงพ่อสมัย จ่ายอีก 1,000บาท  รวม เป็น 3,000บ. คงเหลือ 2,000บาท
คุณธนฤทธิ์ ยกเลิก  บาตรน้ำมนต์   NO.4
คุณอานุภาพจองแทนแล้วครับ
คุณอานุภาพ   ชลบุรี  จองบาตรน้ำมนต์ 2 ใบ  10,000 บ. ( โอนแล้ว  )12/2/2557

NO. 4   NO. 50      11/2/57
แจ้งข่าวด่วน!!! หลวงพ่อสั่งมาว่าถึงเวลาทำแล้ว " เขาสั่งจองเท่าไหร่ก็ทำเท่านั้นหละ ใครไม่อยากได้ก็ไม่ต้องเอา"  ตอนนี้ก็ได้แต่รับปากท่านว่าทำไม่เกิน 108 แน่นอนครับ ตามจองแต่ไม่เกิน 108 ใบครับ ส่วนหมายเลขที่ว่าค่อยมาว่ากันอีกทีว่าจะทำยังไงครับ อาจจะต้องขอเลื่อนท่านที่สมัครใจลงมา...

ใครที่รอว่ายอดจองแรงแล้วค่อยขอเพิ่มเหมือนที่เคยๆ ผ่านมา  ครั้งนี้ขอบอกว่าหลวงพ่อสั่งเองครับ ถึงยอดจองแรงขนาดไหนก็ไม่เกินแน่นอนครับ สุดๆ ก็อยู่ที่ 108 ใบเท่านั้น และผมก็ทำจริงครับ...
คุณศุภสิทธิ์   จองบาตรน้ำมนต์ NO.43    1 ใบ  5,000บ.
(โอนแล้ว  )22/2/57/size]
เสร็จแล้วครับ คาถาลงขันน้ำมนต์ อลังการงานสร้างมากๆ ครับผม จัดเต็มแบบอันลิมิต
รูปภาพ: ยันต์ขันน้ำมนต์.jpg
ยอดจองเพิ่มมาอีก 1 ครับ จ่ายเรียบร้อยครับ 5,000 บาท ท่าน ผอ.กรวิท เห็นคาถาแล้วจองทันทีครับ โมทนาบุญด้วยครับผม
คุณวิเชียร  จองเพิ่มอีก 1 หมายเลข 86
โอนแล้วกรุณาแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
คุณธนฤทธิ์   จอง NO. 47   1 ใบ    5,000 บาท(       )
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้