ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
จองบาตรน้ำมนต์ NO.52  NO.84 รวม 2 ใบ   10,000 บาท

(โอนแล้ว  )คุณเอก(ร่มเกล้า) กทม.

โอนเข้าบัญชี กสิกรไทย 8612028657
(บัญชีเพื่อบูชาวัตถุมงคล วัดโนนสว่าง)

สาขาเทสโก้โลตัสนาดี(อุดรธานี)
จองเต็มหมดแล้วครับ  ๒๒/๓/๕๗
MR.NG ENG HONG(MALAYSIA) 
ประสพการณ์ตรง บ่อยครั้ง
โดนคุณไสย์มารักษาและ เป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเจริญ  ฐานยุตโต ปี 2004

ปัจจุบันหายดีแล้วครับ พาเพื่อน ที่มาเลย์ มาอาบน้ำมนต์ กลับ ๒๒/๓/๕๗

อาฮงคนนี้ รถหาย หลวงพ่อ ฝึก ให้นั่งสมาธิ และตามรถได้คืน

1 ใบ 5,000บ. จ่ายแล้ว21/3/57 (NO.105)
งานยันต์ก้นขันน้ำมนต์ออกมาแล้วครับ บอกได้คำเดียวว่าอลังการงานสร้างครับ สวยเด็ดอย่าบอกใครเลยล่ะครับ
รูปภาพ: แกะแบบยันต์ก้นขัน1-2.jpg
แจ้งข่าวด่วน ขันน้ำมนต์ยอดจองเต็มเรียบร้อยแล้วนะครับ ที่เหลือใครยังไม่โอนเงิน หมดเขตสิ้นเดือนนี้เท่านั้นนะครับ ส่วนใครไม่พร้อม หรือจะคืนยอดแจ้งด่วนครับ มีคนสำรองไว้แล้วครับ
ลงชื่อสำรองขันน้ำมนต์
ลำดับที่ 1.  วงษ์ชัย สุนทรแต ครับ อยู่จ.เลย

ลำดับที่ 2. คุณ Coke แจ้งว่ารับหมดถ้ามีคนคืนยอดมาครับ
ลำดับที่3 คุณสุธี    ชัชชวางกูร 081-9751237

ลำดับที่ 4 ธีรพล อันประเสริฐพี ( พี่ธี สาย นักกล้าม ) สำรอง ขันน้ำมนต์
WATNONSAWANG@GMAIL.COM

สอบถามโทร 081-7172095

ธนาคารกสิกรไทย
(สาขาเทสโก้โลตัส  นาดี) 

หมายเลขบัญชี 861-2-02865-7

ชื่อบัญชี  เพื่อบูชาวัตถุมงคลวัดโนนสว่าง
คุณโบ้(ชลบุรี)โอนแล้ว 5,000บ23/3/57.
ส่งให้ ยังไม่+ค่าส่ง

ครูบาธรรม จ่ายแล้ว 5,000บ. 23/3/57 รับเอง
เอาความคืบหน้ามาฝากครับ ขันน้ำมนต์
รูปภาพ: IMG_3269_resize_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3274_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3289_resize.JPG
ขันน้ำมนต์ ท่านที่ยกเลิกกรุณาแจ้งคุณ ปณ.ด่วนครับ เพราะมีท่านที่โทรมาสำรองไว้หลายท่าน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้