ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ติดต่อพี่ ปณ. ด่วน ถึงด่วนที่สุดครับ โอกาสสุดท้ายของท่านแล้ว

๑.เบอร์ ๑๐ คุณศิริศักดิ์  
๒.เบอร์๑๓คุณพงศพัฒ (ค้าง๒,๕๐๐บ.) + ๒,๕๐๐บ. (โอนแล้ว 4/4/57 14.03 น.)  
๓.เบอร์๒๐ อ.นิรันดร์เบอร์
๔.เบอร์๒๓ คุณร่มเกล้า  กำลังดำเนินการ(Japan)  โอนแล้ว ๗/๔/๕๗
๕.เบอร์๒๕  คุณชินพัฒน์ คอนสาร
๖.เบอร์๒๗ คุณดำเกิง   (โอนแล้ว 5/4/57)
๗.เบอร์๓๐ คุณณัฐพงษ์  
๘.เบอร์๓๔ คุณโหน่ง(ออมสิน)  (ขอโอน 5/4/57)
๙.เบอร์๓๘ คุณกุมารทอง (ติดต่อแล้ว)(           )
๑๑.เบอร์๔๑-๔๒ คุณโอภาส 089-5216941
๑๔.เบอร์๕๓  คุณวัชรีภรณ์  
๑๕.เบอร์๖๑-๗๖ คุณจิ๊บ  (โอนแล้ว )๘/๔/๕๗
๑๖.เบอร์๖๔ คุณโป้สิงห์บุรี ยกเลิก คุณวงษ์ชัย สุนทรแต จ.เลย  0810539345 (โอน5/4/57 17.53น.)
๒๒.เบอร์๙๘  วัชชระชัย
๒๓.เบอร์๙๙  อดิชาติ( ยกเลิก )  คุณ จิตตภาณุ โอนวันอังคารโอนแล้ว๘/๔/๕๗
๒๔.เบอร์๑๐๑ คุณพงษ์พิชญ์
๒๕.เบอร์๑๐๗  พระศุภชัย จารอาร์ท(พระวันชัย    จ่ายแล้ว๗/๓/๕๗ คุณปณ. )
ร่วมสร้างขันน้ำมนต์ ไว้ชั่วลูกชั่วหลาน

ท่านที่พลาดก้ไม่ต้องเสียใจครับ

ความจริงขันน้ำมนต์จะทำก่อนตั้งแต่ปีที่แล้ว หลวงพ่อท่าน ขอให้ทำปู่ปากเข็ดให้ท่านก่อน ขันน้ำมนต์เปิดจองตั้งแต่ ปี2556 ซึ่งนานพอสมควร

บอกแล้วว่า ถึงเวลาเจ้าของเขาจะมารับเอง

จองไว้ถ้าไม่มีบุญก้ไม่ได้ครอบครอง เคยเจอกับตัวเองมาแล้วครับ ต้องขออภัยจริงๆๆเพราะหลวงพ่อท่านย้ำเสมอ อย่าทำเยอะ มันจะเป็นของโหล

ของโหล(คือของไม่มีคุณค่า)

ไม่ต้องเสียใจเตรียมปัจจัยไว้เลย จองแล้วโอนพร้อมเลยครับจะได้ไม่พลาด

รอฟังข่าวไปเรื่อยๆ ครับ เร็วๆ นี้ มีเซอร์ไพรส์ให้ชาววัดโนนสว่างแน่นอนครับ

แจ้งข่าว ก่อนอื่นต้องกราบขอโทษขออภัยเป็นอย่างสูงครับ ที่รับปากกับผู้จองขันน้ำมนต์ไว้ว่าจะมีการลงชื่อผู้จองไว้ที่ขันน้ำมนต์นั้น เนื่องจากได้ปรึกษากับพี่หลายท่าน ได้ข้อสรูปว่าเป็นการไม่เหมาะเท่าไหร่นักที่จะเอาชื่อคนอื่นลงไป แต่ด้วยเหตุที่รับปากท่านไว้แล้วนั้น ยังไงก็ต้องรับผิดชอบ ด้วยเหตุนี้จึงขอทำเป็นบัตรการันตี ให้ท่านแทนครับ ซึ่งในบัตรการันตี จะมีชื่อ-สกุลท่าน ลายมือชื่อหลวงพ่อ ตราประทับวัดโนนสว่างด้วย พร้อมกับ Number ขันที่ท่านจอง เพื่อเป็นการขอโทษ และแก้ไขข้อผิดพลาด

จึงกราบขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
         ทีมงานดำเนินการ
สิ้นสุดการโอนเงินขันน้ำมนต์ วันพุธ ที่ 9 เมษายน 57 นี้เท่านั้นหลังจากนั้น ขอยกเลิกยอดที่ยังไม่โอนหรือไม่ติดต่อมาทั้งหมด โดยจะไม่แจ้งเตือนอีกนะครับ หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ
โอนแล้ว กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ

เบอร์ ๙๙ โอนแล้ว วันนี้ ๙/๔/๕๗   ๕,๐๐๐บาท
เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขั้นตอนหล่อ ใจเย็นๆ กันนะครับ งานนี้ต้องเนี๊ยบที่สุด....

ก่อนอื่นยกขันขอขมา ขอจัดสร้าง อัญเชิญเทวดา สิ่งศักดิ์สิทธิ์มาเป็นพยาน  ก่อนเททองหล่อ งานหลวงพ่อต้องเป็นที่สุด พี่เจี๊ยบคุมเองทุกขั้นตอน ไม่ให้พลาดได้
รูปภาพ: IMG_3333_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3335_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3337_resize.JPG
ได้กำหนดเวลา 9.09 น. เริ่มเททันทีครับ ฤกษ์ดีแล้ว  พี่เจี๊ยบสั่งลุยครับ บอกได้คำเดียวว่าลุยทุกขั้นตอนจริงๆ ครับ เพื่อหลวงพ่อที่เคารพรัก งานอื่นเก็บไว้ก่อน
รูปภาพ: IMG_3340_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3342_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3347_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3349_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3351_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3353_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3354_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3356_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3381_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3386_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3396_resize.JPG
งานที่ออกมาครับ สวยแทบทุกใบ เห็นแล้วหายเหนือยครับ มีความสุขกับเทศกาลสงกรานต์ ปีใหม่ไทยครับทุกๆท่าน
รูปภาพ: IMG_3368_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3377_resize.JPG
รูปภาพ: IMG_3401_resize.JPG
คุณยักษ์โอนแล้ว๑๑/๔/๒๕๕๗  (๕,๐๐๐ บาท)

โอนผิดบัญชี โอนเข้าบัญชีพระเจ้าปากเข็ด ถอนออกมาแล้ววันนี้ ๑๒/๔/๒๕๕๗ อนุโมทนาสาธุครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้