ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ท่านที่ จอง บาตรน้ำมนต์
 ถ้าจะให้ สลักชือ หรือเฉพาะ นามสกุลเป็นอักษรธรรม ก็แจ้ง ความประสงค์ได้ที่ คุณ ปณ.ครับ
ส่งข้อความเข้าที่ 081-7172095

หรือ WATNONSAWANG@GMAIL.COM

์NO.58 คุณนิรันดร์

โอนแล้ว 5,000 บ.1/9/56
คุณไกรสร จอง บาตรน้ำมนต์ NO.6(        )4/9/56
บูศิวัฒน์   1 ใบ 5,000บ. NO.12

ชนาธิป   1 ใบ 5,000บ. NO 33
ยอดจองขันน้ำมนต์ จองไปแล้ว 55 ใบแล้วนะครับ

(ครูบาสัน วัดอาวุธแจ้งจองเบื้องต้น เดี่ยวอาจมีเพิ่ม 10 ใบ บอกว่าจะส่งไปใต้หวัน )

และลูกศิษย์ลูกหาหลวงพ่อที่มากราบหลวงพ่อกำลังตัดสินใจกันหลายท่าน เลือกเลขกันอยู่ครับ อย่าช้านะครับ หลวงพ่อการันตี ใครจะช่วยคน จำเป็นต้องใช้ ลงคาถาแบบสุดๆ ครับ เอาแบบว่าเทน้ำลงขัน ยกมืออธิษฐาน เป็นน้ำมนต์เลยครับ คาถาที่ท่านบอกเพียบครับ
ศิษย์อู่ทอง จอง NO.29    1 ใบ   5,000 บาท(        ) เต้นรถ กิจรุ่งโรจน์  อู่ทอง
แอ๊ดมินด้า เพิ่มอีก 1 ใบ NO 79   5,000บ.(            )

คุณอานนท์ (กทม.) 1 ใบ  5,000 บ.(           )NO 62
บาตรน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)
มีเงินแต่ไม่มีบุญ ก็ไม่ได้ไว้ครอบครอง  รุ่นนี้ รุ่นสร้างบุญใหญ่ ไว้ให้ลูกหลาน 
ได้มีน้ำมนต์อันศักดิ์สิทธิ์ไว้ใช้ในอนาคต
ถึงเวลาเจ้าของจะมารับไปเอง
อยู่ไต้หวัน ก็ได้ครอบครองของดี
หมอธรรม รีบจองนะครับไต้หวันเหมาหมด จะหาว่า ไม่บอกกัน

คุณสาวิทย์ โอนแล้ว ลูกอมงั่ง 2 ลูก 1,000บาท 8/9/56   มารับเอง
์NO.13 คุณพงศภัค   1 ใบ 5,000บ.
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้