ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
    ของดี มีน้อย รีบจองด่วนครับ

คุณศิริศักดิ์จอง 1 ใบ 5,000 บ.NO.10 ลูกอมงั่ง 1 ลูก 500บ

ชอบ เลขไหนจองได้เลยครับ ส่วนท่านที่มีความประสงค์ จะให้ จารอักษรธรรม ชื่อ-สกุล ก็แจ้งได้ ที่ คุณ ปณ. 081-7172095 หลังเวลาราชการทุกวัน จันทร์ -เสาร์
วันอาทิตย์ ติดต่อได้ทั้งวัน ยกเว้น ติดประชุม ครับ แจ้งให้ทราบ
คุณเล้ง..เจ้าของประสพการณ์อาราธนาวัตถุมงคลหลวงพ่อเจริญอธิฐานทำน้ำมนต์..จองบาตรน้ำมนต์คนเดียว 5 ใบ  

ผม(CoKe) ขออนุญาตโมทนาบุญด้วยครับ

ขออนุโมทนาสาธุ กับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมสร้างบาตรน้ำมนต์ถวายหลวงพ่อเจริญ   ฐานยุตโต
จำนวน 2 ใบ ซึ่งจะนำไว้ณ อุโบสถ และวิหาร เพื่อทำน้ำมนต์ไว้ ให้ลูกหลาน ญาติโยมได้ใช้ สืบไป
คุณเล้ง เพิ่มอีก 1 เป็น 3 ใบ  15,000บาท(NO.5-55-88)
คุณศุภรัตน์จอง NO 45
คุณสุรเดชจอง NO 11
คุณวีรวิชญ์  NO 8
คุณธนฤทธิ์  NO 4
คุณเอ๋   19
คุณศักดิ์ชัย 28
พระวันชัย    32
กุมารทอง 38
คุณวิสุทธิื์ 7-9- 89 =3 ใบ
คุณวัชชระชัย 98

คุณเล้งเพิ่มอีก 2 ใบ 35-59   10,000 บ.  (รวม 5 ใบ)

ผอ.กรวิชญ์ 1 ใบ100  1 ใบ  5,000บ.

คุณชินพัฒน์ 1 ใบNO 25  5,000 บ.
คุณ โต กทม. จองบาตรน้ำมนต์ 2ใบ   10,000 บาท 
 NO. 63-56
พี่ปณ คุณก้อย จันทบุรี จองบาตรน้ำมนต์ 1 ใบ No 91 ครับ (CoKe)
แอ๊ดมินด้า  1 ใบ  5,000 บาท(NO 77)

อ.ติ๋มเพิ่ม 2 ใบ (NO.54-97)   รวม เป็น 3 ใบ 15,000 บาท

คุณ B@NK 1 ใบ  5,000 บาท

พระเจ้า ปากเข็ด(วาจาสิทธิ์)
ยอดจองบาตรน้ำมนต์ จองไปแล้ว 40 ใบแล้วนะครับ
        ถ้าขืนยังช้าท่านพลาดแน่นอนครับ กราบหลวงพ่อแล้ว ไม่มีการสร้างเพิ่มแน่นอนครับ จำนวนจำกัดจริงๆ ครับ ฝากบอกไปถึงนักธรรมวัดโนนสว่างทุกๆ ท่านด้วยนะครับ หากท่านช้าท่านจะเสียใจแน่ๆ เดี่ยวจะกลายเป็นไกล้เกลือกินด่างเด้อ....(หลวงพ่อท่านบอกว่าหมอธรรม(ลูกธรรม)ควรต้องมีว่างั้น แต่ก็แล้วแต่บุญวาสนานะครับ)
คุณ อ๊อด  NO. 17   1 ใบ   5,000 บาท(             )

งั่ง 2 ชุด  2,000 บ.

พระขรรค์ 1 เล่ม  3,000บ.   รวม 10,000บ.
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้