ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ฝาบาตรหลวงพ่อเจริญ
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ฝาบาตร ได้แบบนี้ครับ แค่ ๓ องค์
มีเจ้าของแล้ว คุณ b@nk ๑องค์ คุณรัชนี ๑ องค์ ดญ.นิชานันท์ ๑ องค์
รับพระ เดือน กุมภาพันธ์ครับ โอนก่อนได้ก่อนครับ

ขอบฝาบาตร แกะแล้ว ได้องค์แบบนี้ครับ ๒๐ องค์ไม่มีฐาน

รายชื่อท่านที่ จอง นางพญา ขอบฝาบาตร(หลวงพ่อเจริญ)
๑.คุณ b@nk            ๒องค์   ๑,๐๐๐ บาท(โอนแล้ว)๑๓/๑/๕๕
๒.คุณศักดิ์ชัย            ๒  ,,     ๑,๐๐๐   ,,(โอนแล้ว)๒๑/๑/๕๕              
๓.คุณเด็กใหม่           ๑  ,,       ๕๐๐    ,,(              )
๔.คุณวิสุทธิ์              ๑  ,,       ๕๐๐   ,,  (โอนแล้ว)  ส่งให้๒๓ม.ค.๒๕๕๕            
๕.คุณอัมพล              ๑  ,,       ๕๐๐   ,,(โอนแล้ว)
๖.คุณสุวิทย์            ๑  ,,       ๕๐๐  ,, (                )
๗.คุณวิสุทธิ์             ๑ ,,       ๕๐๐  ,, (โอนแล้ว) ส่งให้แล้ว
นางพญา ขอบฝาบาตร หลวงพ่อปลุกเสกทุุกวันครับ และจะเสกอีกครั้ง คายบุญมหาชาติ ก็เป็ยคายที่ สุดยอดอีกวิชาหนึ่งครับคายนี้ ต้องมีมะพร้าว+กล้วย+อ้อย +ผ้าเผวส   เสร็จแล้วจะนำออกให้ท่านที่ จองได้ทันที ไม่ต้องรอ วันเกิดครับ องคเล็ก จิ๋วแต่แจ๋ว ครับ ให้ลูกให้ หลานได้ร่วมทำ บุญด้วย ครับ

จองแล้ว๙องค์ เหลือ๑๑องค์ครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้