ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เปิดจองเหรียญหลวงพ่อเจริญรุ่นขอมดำดินชุดกรรมการ
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
เป็นวัตถุมงคลที่มาแรงครับ สำหรับ ขอมดำดิน รุ่นเจริญบารมี54 ชุดกรรมการ ออกทุกวัน ใครยังไม่มีก็บูชาได้นะครับที่วัด ชุดละ 3,500 บาท เงินปัจจัยทั้งหมดสมทบทุนจัดสร้างมหาวิหารครับ ได้ทั้งบุญ ได้ทั้งของดีไว้คุ้มครองครับ
รูปภาพ: img_9063.jpg
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ขอมดำดินชุดกรรมการ ประสพการณ์ ใหม่ล่าสุด เอ็ม ๑๖ (๓ กระบอก) ตามมาหาที่ วัด นัดสุดท้าย ลูกปืนคาลำกล้อง ขอเตือนลูกศิษย์ทุกท่าน ห้ามลอกเลียนแบบ ไม่ควรอย่างยิ่งครับ บาปกรรมครับ เอาไว้คุ้มครองป้องกันเวลามีภัยจะดีกว่า อย่าได้ ลองอีกเลย เข้า ตัว มีตัวอย่างให้เห็น ครับ เป็นอัมพาต ได้นั่งรถเข็นแล้วทุกวันนี้ สาเหตุจากการลองครับ ไม่เจริญครับอย่าได้กระทำของดี ไม่ได้มีไว้ให้ลอง มีไว้ให้บูชา  สาธุ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้