ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ปิดจองเหรียญ หมูทองคำ วัดโนนสว่าง
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
คุณวิสุทธิ์ โทรด่วนจอง อีก ๖ ชุด  ๑๒,๐๐๐บาท

รวมทั้งหมด ๑๕ ชุด(ยกเลิก ๒ชุด)เหลือ ๑๓ชุด
คุณสุรเดชจอง ๑ชุด ๒,๐๐๐ บาท( โอนแล้ว          )

คุณ ๐๘๐๔๑๖๖๙๙๔ จอง ๒ ชุด ๔๑๐๐ บาท(        )

ต้อง (อรรถพล   ธรรมรังษี) จอง ๒ ชุด  ๔,๐๐๐ บาท(โอนแล้ว)๓๑/๓/๕๕                
คุณอดิศร(จากเกาหลีโอนแล้ว ๒ ชุด ๔,๐๐๐ บาท เย็นนี้ )๓๐/๓/๕๕ ญาติมารับแทนที่ วัด
คุณโตนด จองเหรียญเงิน ๑ เหรียญ โอนแล้ว ๓,๐๐๐ บาท ๑/๔/๕๕
วันนี้มีข่าวล่ามาแรงมาฝากครับ  ใหม่ๆ สดๆ ใสๆ ครับ ภาพเหรียญตัวอย่าง เนื้อทองคำ และเนื้อเงิน แว่วๆมาว่า

เนื้อทองคำจองเหรียญละ 75,000 บาท
      เนื้อเงิน      จองเหรียญละ   3,000 บาท )

***ส่วนเนื้อเงินลงยาหรือเปล่าสอบถามมาเยอะเหลือเกินครับ บางคนบอกควรลงยา ถ้าลงยาจองทันที 3 องค์ 5 องค์ ก็โมทนาบุญด้วยนะครับ ส่วนลงไม่ลงก็ขึ้นอยู่กับผู้ดำเนินการแล้วละครับและยอดการสร้างแต่ละเนื้อนั้นรอสักพัก ได้ข่าวยังไงจะแจ้งให้ทราบเป็นการด่วนครับ

**********************************************************************************เปิดจองเนื้อเงิน เนื้อทองคำ ถึงวันที่ 20 เมษายน 2555 เท่านั้น ช้าอด จัดสร้างตามเท่านั้น(รอคำยืนยันจากทีมงานอีกทีหนึงครับเพื่อความชัวส์ครับ)
*********************************************************************************
รูปภาพ: Goldpig01.jpg
รูปภาพ: Goldpig02.jpg
รูปภาพ: Goldpig03.jpg
รูปภาพ: Goldpig04.jpg
ชุดกรรมการปิดจองแล้วนะครับ ใครยังไม่โอนโอนด่วนนะครับ พี่ ปณ.ฝากบอกมาว่าจะรวมยอดเงินส่งวัดแล้วครับด่วนๆ ใครโอนช้า หรือยังโอ้เอ้โดนตัดยอดอย่าหาว่าไม่บอกกันนะครับ

ท่านที่โอนแล้ว กรุณาโทรแจ้งและตรวจเช็คให้ตรงกันด้วยนะครับ เพื่อความถูกต้องตรงกัน เพราะเพิ่มมาเรื่อยๆๆก็ สับสนเหมือนกันครับต้องขออภัยครับ
รายชื่อท่านที่ จองเหรียญเงิน(หมูทองคำ)
๑.คุณฮอลกุมภวาปี ๒ เหรียญเงิน  ๖,๐๐๐ บาท (โอนแล้ว)            
๒.คุณโตเต              ๑      ,,            ๓,๐๐๐  ,,     (โอนแล้ว)๓๑/๓/๕๕
๓.คุณเด็กใหม่         ๒ เหรียญเงิน  ๖,๐๐๐ บาท (โอนแล้ว)            
๔.คุณวิสุทธิ์            ๔   ,,               ๓,๐๐๐  ,,     (จ่ายแล้ว ๒ค้าง๒             
๕.คุณโตนด            ๑    ,,                ๓,๐๐๐  ,,     (โอนแล้ว)
๖.คุณไกรสร           ๑    ,,                 ๓,๐๐๐ ,,      ( โอนแล้ว)             
๗.คุณสมภพ            ๑   ,,                  ๓,๐๐๐ ,,     (โอนแล้ว)๔/๔/๕๕
๘.คุณสุรพงษ์          ๑  ,,                    ๓,๐๐๐ ,,    ( จ่าย   )
๙.ผอ.กรวิทย์          ๓  ,,                    ๙,๐๐๐ ,,    (จ่าย     )
๑๐.คุกฤษณะ          ๑ ,,                      ๓,๐๐๐ ,,   (จ่าย    )
๑๑.คุณธนฤทธิ์       ๒ ,,                       ๖,๐๐๐  ,,  ( จ่าย    )
๑๒.คุณตะกรุดโทน ๒ ,,                        ๖,๐๐๐ ,   ( จ่าย     )
๑๓.คุณเอ๋(อีซูซุ)     ๑ ,,                         ๓,๐๐๐ ,,(  จ่าย    )
แจ้งข่าวด่วน โอกาสสุดท้ายสำหรับท่านที่พลาดจองเหรียญหมูทองคำ ชุดกรรมการ หมดครั้งนี้รอบูชาที่วัดได้เลยครับ ได้รับแจ้งจากทางผู้ดำเนินการว่ามีคนโทรมาสอบถามขอจองเยอะมาก หลังจากปรึกษากันได้ข้อสรูปว่า

**** ชุดกรรมการจะเปิดให้จองเพิ่มเป็นโอกาสสุดท้าย ถึงวันที่ 20 เมษายน 2555 ปิดจองพร้อมกับเหรียญเงิน กับเหรียญทองคำครับ ****

ส่วนเหรียญเงินได้ข้อสรูปแล้วว่ามีการลงยา 2 สีครับ คือขอบด้านหน้าขอบเหรียญลงยาสีน้ำเงิน และตรงด้านบนองค์หลวงปูบุษราคัมลงยาสีเหลืองครับ

ตัวอย่างเหรียญเงินลงยา มาแล้วครับ รับเมล์สดๆ จากทีมงานดำเนินการครับ เห็นแบบนี้อดใจไม่ไหวคงต้องจองเพิ่มแล้วละครับ ทุกๆท่าน เปิดจองราคา 3,000 บาท จองถึงวันที่ 20 เมษายนนี้เท่านั้นนะครับ
รูปภาพ: silver2.jpg
เหรียญ ๓ K  อยู่ในชุดกรรมการ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้