ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เหรียญรุ่นสมประมาท
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
แจ้งให้ทราบรีบบูชาครับ หลวงพ่อจะเก็บเข้ากรุ  ไว้ สร้างพระพุทธบาทบัวคำ

ออกให้บูชาอีกที่ ก็คงฉลองศาลาพระพุทธบาทบัวคำรีบบูชาเป็นเจ้าของด่วน
  สมประมาท 
 *ตอกโค๊ด สาริกาตัวเมีย*สาริกาตัวผู้*
*และ โค๊ดมุหาอุด*  ๓ โค๊ด

เทียมประมาท หัวใจมหามึดตะกึด

สุดยอดวิชา โบราณ  

มหาอำนาจ   แคล้วคลาด ปลอดภัย

รุ่น ประสบการณ์   นิยมเทวดา

ปู่โมคคัลลา ดับไฟนรก

อิติ ปิโสภควา พระเจ้าสั่งมาพระโมคคัลลายันติ อิเจวะโมคคัลลาโนวะโวโช ทาวาสะมาหิตา   สาธุๆๆๆๆ

ชุดกรรมการรุ่นสมประมาท
 ไม่มีหน้ากากราคาชุดละ ๒,๐๐๐ บาท
หลังออกพรรษา บูชา ๒,๕๐๐บาทครับ

ชุดกรรมการที่มีหน้ากากทอง
บูชาชุดละ ๓,๐๐๐บาท

เหลือ๘๐ ชุดเท่านั้นครับ
เริ่ม๑ ก.ค.๒๕๕๘

แจ้งให้ทราบครับ สมประมาทชุดธรรมดาไม่มีแล้วครับ หลวงพ่อท่านเมตตาปลุกเสก หน้ากากและนำไปติดชุดกรรมการทั้งหมดแล้วเรียบร้อย
ส่วนราคา ก็ ๓,๐๐๐บาท เหมือนเดิมครับหลวงพ่อท่านชอบชุดที่มีหน้ากาก ท่านบอกว่าสวยดี มีค่าบูชาได้ที่วัดโนนสว่าง กับครูบบอมเท่านั้นครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้