ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : บูชาวัตถุมงคลวัดโนนสว่าง ทางไปรษณีย์
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

ด้านหลังลงอักขระคาถาสุดยอดมหานิยมไม่เคยลงในรุ่นไหนมาก่อนทั้งโชคลาภ มหาอุด ามหานิยมอย่างแรงครับร่วมบุญร่วมสร้างวิหาร วัดโนนสว่าง
คุณไสวบูชา ตะกรุดเงินนิยมรวม ๑ ดอก  ๕๐๐ บาท  ๑/๑๑/๕๔   ส่งวันที่ ๒/๑๑/๕๔   หมายเลข อีเอ็มเอส EI 5883 7221 5 TH  ถึงวันที่ ๓/๑๑/๕๔(ได้รับแล้วครับ)

คุณสุรชัย(เชียงใหม่)บูชา สาริกาคู่ ๑ (๔๐๐ บาท)ได้รับเรียบร้อยครับเย็นนี้ส่งให้วันที่ ๔/๑๑/๕๔ ถึงวันจันทร์ที่ ๗/๑๑/๕๔

คุณนวภัทร์โอนเงิน ๑,๐๐๐ บาทได้รับแล้ววันนี้ครับ(เปลียนจากล๊อกเก๊ตเป็นพระเจ้า ๒๘พระองค์) ๑ องค์
หมายเลข EMS   คุณสุรชัย(เชียงใหม่) EI 5883 7254 1 TH  
หลวงปู่บุษราคัม ๙ นิ้ว ส่งพรุ่งนี้ ครับ กุฉินารายญ์ ถึงวันพุธ หมายเลข อีเอ็มเอส EI 5883 7313 6 TH
เหรียญเตารีดขอมดำดิน รุ่นเจริญบารมี54 เหรียญเงิน เหลือน้อยแล้วนะครับทุกๆท่าน ทำบุญ 5,000 บาท ช้าอดหมดสิทธิ์ แล้วจะเสียใจครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่แรงสุดๆ หลวงพ่อดำริสร้างเอง เลือกแบบเอง และสั้งห้ามโฆษณาเองด้วย ของดีมีน้อย แล้วแต่บุญวาสนาครับ ตอกโค๊ต พร้อมรันนัมเบอร์ทุกเหรียญ + กล่องกำมะหยี่ทุกองค์ครับ

ขอบคุณภาพจากพี่นกอุดรครับ
รูปภาพ: 113nokudon1.jpg
รูปภาพ: 113nokudon2.jpg
หมายเลขอีเอ็มเอส อ.ทวี นนทบุรี  EI 5883 7881 1 TH
,,--------------,,       คุณนกอุดร        EI 5883 7382 5 TH
,,-------------,,        คุณนวภัทร        EI 5883 7383 9 TH
,,------------- ,,       คุณภัทรวุฒิ       EI 5883 7384 2 TH

ส่งให้วันนีครับ ๑๔/๑๑/๕๔   ถึงพรุ่งนี้ ครับ นั่งเมือง มี นนทบุรี,อุดรธานี,  ยางตลาด,   สานเสนใน,(ไม่มั่นใจว่าน้ำท่วมหรือเปล่า อินทามะระ)

ตรวจสอบได้ครับ

http://track.thailandpost.co.th.
คุณเกียรติกมล จอง นั่งเมือง ๑ องค์ พิเศษ  ๑,๐๐๐ บาท ๑๔/๑๑/๕๔
คุณb@nk บูชา หลวงปู่บุษราคัม กะหลั่ยทอง ๑ องค์ ๕๐๐ บาท
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้