ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : บูชาวัตถุมงคลวัดโนนสว่าง ทางไปรษณีย์
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
คุณสุวิชา บูชา ตะกรุด เจ็ดนางเงิน ดอกสุดท้ายพอดีครับ  สร้อยเทวา ๑ เส้น

ส่วนคุณวิสุทธิ์ บูชา ตะกรุดหนุนดวง ๔ ดอก เหลืออีก จำนวน ๕ ดอก ครับ เมื่อคืนโทรกลับ คุณวิสุทธิ์ไมรับสายครับ จะแจ้งว่า เนื้อเงินหมด เหลือแต่ ทองเหลืองครับ ที่    เนื้อเงินนั้น เป็นตะกรุดนิยม ๗ นางกอดท้าว ดอกสุดท้าย คุณสุวิชา อู่ทอง โอนแล้ว
คุณสุพัฒน์(บูชานั่งเมืองพิเศษ ๒ องค์ ๒,๐๐๐ บาท นั่งเมือง ธรรมดา ๒ องค์ ๑,๐๐๐ บาท รวม ๓,๐๐๐+๑๐๐(โอนแล้ว)

คุณท๊อปโอนแล้ว ๓,๑๐๐ บาท(ค่าขอม)๑ ชุด ค่าปิดตา ไม้มะขาม ๑ องค์

คุณเอ๋โอนแล้ว ๒,๑๐๐ บาท นางพญา ๑ หนุมาน เล็ก ๑ ใหญ่ ๑

นั่งเมือง ๑ อุ้มนาง๑ รวม ๒ องค์  ๒,๑๐๐ บาท(โอนแล้ว)  AIR ASIA

คุุณอ๊อด (ชลบุรี) ตะกรุดหนุนดวง ๑ กะลา ๑ นั่งเมือง ๑
คุณหนิง โอนเงินบูชา ตะกรุดทองคำ ๔,๔๐๐ บาท ๒๕/๒/๕๕ ถวายหลวงพ่อแล้วครับ วันนี้ ๒๖/๒/๕๕
ตะกรุดหนังเสือบูชา ๓,๐๐๐ บาท ๒๖/๒/๕๕
คุณตะวัน (อัมพวา) สีผึ้ง ๑ ตลับ ส่งให้วันพฤหัสครับ ได้รับเงินโอนแล้ว

คุณชวลิต ๑ องค์ ยอดธงเนื้อเงิน ๕,๐๐๐ บาท ส่งให้ พฤหัส เช่นกันครับ

คุณ นก อุดร ส่งให้ พฤหัส เช่นกันครับ

คุณ ไกรสร โอนแล้ววันนี้ ๑,๕๐๐ บาท  หนุมาน เล็ก ๑ ใหญ่ ๑ (๖/๓/๕๕)
ท่านที่ โอนเงินจองหมูทองคำ ถ้าโอนแล้วกรุณาแจ้งด้วยนะครับ หรือว่าบูชาวัตถุมงคลที่ วัดผ่าน ปณ.ก็แจ้งเช่นกันขอบคุณมากครับ

กรุณา ตรวจสอบว่า ท่านโอนแล้ว ได้ลงชื่อ /โอนแล้ว หรือยัง
หมายเลขอีเอ็มเอส EI 5883 9626 0 TH คุณนก อุดร

,,-------------,,        EI 5883 9633 5TH คุณชวลิต (พระเจ้ายอดธง)เนื้อเงิน

,,--------------,,       EI 5883 9625 6 TH คุณตะวัน    อัมพวา
จองหมูทองคำ ๔ ชุด ๘,๐๐๐ บาท (ขอมดำดิน ๑ ชุด  ๓,๕๐๐ บาท)  ยอดธง ๒ ขา ๒ องค์ ๒,๐๐๐ บาท+ค่าส่ง หมูทอง ๒๐๐+๑๐๐ ค่าส่ง ขอมดำดิน
คุณ โต เต บูชา หลังพระสังข์ ๒ องค์  ๑,๐๐๐ บาท  จองหมูทอง ๑ ชุด ๒,๐๐๐ บาท+ ค่าส่งแล้ว ทั้ง ๒ รายการ

ส่งให้ จันทร์นี้ ๑๒/๓/๕๕( เฉพาะหลังพระสังข์)  หมูทองคำ หลัง ๒ มิย. ๕๕

ได้รับเงินโอนแล้ว ขอมดำดิน ชุดกรรมการ และ หมูทองคำ ๔ ชุด ๘,๐๐๐ บาทรอที่ อยู ครับ ยังไม่ได้รับเลย
ส่ง ชุดกรรมการขอม+พระเจ้ายอดธง ๒ ชา สัมฤทธิ์ ๒ องค์ ให้พรุ่งนี้ ครับ คุณ ธิติวัฒน์(บางขุนเทียน)

ตุณโตเต ๒ องค์  หลังพระสังข์ รุ่นประสบการณ์ ส่งให้พรุ่งนี้ ครับ  ๑๒/๓/๕๕
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้