ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ขันน้ำมนต์(วัดโนนสว่าง)พระครูพิพัฒน์วิทยาคม
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
ADMIN  DA  จองเพิ่ม 1 ใบ 5,000บ.(NO.71)
คุณไกรสร โอนแล้ว วันนี้ 10/9/56  5,000บ.
ร้่านศรีจันทร์เภสัช(ตลาดหนองวัวซอ)จองบาตรน้ำมนต์ 1 ใบ 5,000บ.(         ) NO 48
ยอดจองขันน้ำมนต์ จองไปแล้ว 64 ใบ

เกินครึ่งทางแล้วนะครับ รีบตัดสินใจกันนะครับ
เงียบไปนานครับ ไม่ค่อยมีเวลาว่างเอาข้อมูลมาฝากกัน วันนี้ได้ต้นแบบขันน้ำมนต์มาฝากกันครับ รับรองสมการรอคอยแน่นอน ทำทั้งทีทำให้ดี เพราะไม่ใช่ว่าจะสร้างได้ทุกๆ วัน  

เอาภาพการปั้นต้นแบบมาฝากกัน แน่นอน ทำทั้งทีถ้าไม่ดีเราไม่ทำ ต้องเนี๊ยบทุกขั้นตอนครับ มาดูภาพกันเลยครับ
รูปภาพ:เริ่มขึ้นแบบครับ
รูปภาพ: watnon60-1.jpg
รูปภาพ:ได้เค้าแล้วครับ
รูปภาพ: watnon61.JPG
รูปภาพ:ต้นแบบ70 เปอร์เซ็นต์แล้วครับ
รูปภาพ: watnon87-1.jpg
รูปภาพ:อีกมุม
รูปภาพ: watnon88-1.jpg
รูปภาพ:เอามาให้ดูหลายๆ มุม
รูปภาพ: watnon89-1.jpg
รูปภาพ:เดี่ยวคราวหน้าเห็นต้นแบบที่เด่นชัดกว่านี้ครับ
รูปภาพ: watnon90-1.jpg
เห็นภาพเบื้องต้น จองเลยครับ 1 ใบ 5,000บ.(        )

คุณร่มเกล้า NO.23
์NO.69   คุณกันต์ศักดิ์ จอง 1 ใบ 5,000บ.(โอนแล้ว)22/9/56

คุณสมศักดิ์ จองบาตรน้ำมนต์ 1 ใบ
5,000บ.(จ่ายแล้ว )NO.16
คุณโทนี่จัน จองบาตรน้ำมนต์ 1 ใบ
5,000บ.(      )NO.90

์NO.87
คุณณัฐพล 1 ใบ 5,000บ.
(โอนแล้ว)30/9/56

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้