ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ยินดีต้อนรับสู่เวปบอร์ดข่าววัดโนนสว่าง....
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 
สุดยอดวัตถุมงคลแห่งปีก็คืองั่งเทวดา

บาตรน้ำมนต์(ขันน้ำมนต์)
สุดยอดวัตถุมงคลที่ คาถามากที่สุดก็คือขันน้ำมนต์

รีบจองและโอนด่วน เหลือน้อยครับ หมดแล้วหมดเลย ไม่มีเพิ่มครับ
วัตถุมงคลที่ควรเก็บไว้เป็นมรดกให้ลูกหลานก็คืองั่งเทวดา เหลือน้อยเมื่อไหร่ ราคาเปลี่ยนทันที รีบๆหน่อยนะครับที่วัดยังมี วางตู้(ทิดเปี๊ยก)ทางไกลผ่านคุณ ปณ.ครับ
ร่วมสร้างกุฏิ เรือนไทยถวายหลวงพ่อเจริญ   ฐานยุตโต

ผ้าป่าสามัคคี ทอดถวาย ๒๙ มี.ค.๒๕๕๗(วันเสาร์)

รีบจองด่วนครับ โอนได้เลย รวบรวมปัจจัยถวายหลวงพ่อ
ชุดธรรมดา ๕๐๐ บาทมีกำลัง ก็จองชุดใหญ่ก็ได้นะครับคุณโค๊ก
ร่วมบุญด้วยเช่นเคยครับพี่ ปณ. ชุดเล็กชุดใหญ่ใกล้วันงานปัจจัยมีเท่าไหร่จัดเต็มครับ..

ท่านที่ไปรับเองได้ จองที่วัดเลยนะครับ จองผ่านคุณ ปณ.เฉพาะทางไกลที่มารับเองไม่ได้ครับ เพราะวันงาน เป็นวันเสาร์ คุุณ ปณ.ทำงานเลิก ๖ โมงเย็น วันอาทิตย์คุณ ปณ.เข้าวัดและรับวัตถุมงคลส่งให้ครับ แจ้งให้ทราบ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้